ถ้าคุณเป็นคนใจร้อน ชอบใช้ความรุนแรง = วันข้างหน้าชีวิตคุณจะไปจบในคุกในตาราง หรือไม่ก็ ไม่คุณกับใครซักคนที่ปัญหาด้วยก็ตายกันไปข้างหนึ่ง บาปกรรมและสูญเสียทั้งคู่ อนาคตดีๆก็ดับลง และถ้าคุณเป็นผู้หญิงใจร้อนวันหนึ่งแฟนคุณอาจตายเพราะคุณต้องมาปกป้องคุณจากคนที่จะมาทำร้ายคุณเพราะความใจร้อนของคุณ
คนที่ผมรู้จักโดนมากับตัว เคยบอกกับผมว่าถ้าย้อนเวลาได้เขาก็อยากเรียนหนังสือใช้ชีวิตปกติเหมือนคนอื่นเขา