22 เม.ย. เวลา 05:05 • ไลฟ์สไตล์
ถูกสุด กล่องละ 10 บาท ส่วนมากขายเด็กนัก้รียนกับ ผู้ใช้แรงงาน ตอนเช้าๆ
ส่วนแพงที่สุด น่าจะประมาณ 200 เขาพาไปกิน นานแล้ว ในร้านหรูๆติดดาว คงจะแพงที่ค่าใบประกาศรางวัลแหละ ส่วนร้านทั่วไปที่ก็อยู่ที่ 40-60 บาท
โฆษณา