ถ้านึกถึงคงจะเป็น ไอติมเสียบไม้ที่ขายตามงานวัดอะไรแบบนี้ แต่ก่อนน่าจะอันละ2บาท เดี๋ยวนี้หากินยากมากเพราะไม่มีใครทำ😂
แสดงความคิดเห็นของคุณ...
  • 2
    โฆษณา