โดยทั้งหมดทั้งมวลเราว่า "Tune in for Love - คลื่นรักสื่อใจ" มีจุดแข็งที่บรรยากาศของหนังความยุค 90, 2000 ความรักแบบง่ายๆ แถมยังมีเพลงเพราะๆ จากเสียงตามคลื่นวิทยุให้ฟังด้วย ถึงแม้อาจจะมีพลาดในตอนจบไปบ้างแต่ก็ใช้ได้เลยสำหรับใครที่อยากชมอะไรเบาๆไม่หนักมาก Recommend👍🏻
★
สามารถรับชม "Tune in for Love - คลื่นรักสื่อใจ" ได้แล้วทาง Netflix ใครเคยดูแล้วมาคอมเมนต์พูดคุยกันได้ด้านล่างนี้เลย👇🏻