เคยเห็นโฆษณาเด้งขึ้นมา ปกติก็เป็นคนชอบกินเนื้ออยู่แล้ว แล้วก็รู้สึกว่าอยากลอง
ก่อนไปก็นั่งดูเมนู ละก็แพลนไว้ว่า เออ..จะกินอันนี้นะ เซ็ตนี้นะ ซึ่งในรูปคือเซ็ตที่ราคา 799 250กรัม ตอนแรกก็คิดแหละว่าจะอิ่มมั้ย เพราะไปกันสองคน เลยสั่งข้าวมันเนื้อคนละถ้วย(อห มันอร่อยมากกกกกก ดีมากกกกก)
แล้วก็มีสั่งเพิ่มเป็น ไส้กรอก ปลาหมึกวาซาบิ กับ วาฟเฟิล สองคน 1549 ตกคนละ 775 ก็รู้สึกว่าโอเคนะ ถ้าปกติกินบุฟเฟ่ต์ หรือ อลาคาร์ท ก็ราคาประมาณนี้ ส่วนเนื้อเรียงตามความนุ่ม มันดีนะ ต้องลอง แล้วจะเข้าใจคำว่าละลายในปากจริงๆ